emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Maji
Bodi ya Maji Bonde la Wami/RUVU
ega Logo
Habari
ega-svg-tree

  Bodi ya Maji Bonde la Wami/Ruvu inaendelea na zoezi la kurejesha mito iliyopoteza mwelekeo wake katika njia yake ya asili kwa kushirikiana na Mkuu wa Wilaya ya Morogoro Mussa Kilakala pamoja na wadau mbalimbali ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya kukabiliana na athari za mvua za El Niño. Akizungumza kupitia Kituo cha Redio MUM FM 91.1 Morogoro Mhandisi. Joseph Kwitiga amesema hatua hiyo inaenda sambamba na kampeni endel...

Soma Zaidi

  Bodi ya Maji Bonde la Wami-Ruvu imeendelea kutoa elimu kuhusu umuhimu wa uhifadhi wa mazingira na vyanzo vya maji kwa washiriki kutoka mataifa mbalimbali wanaoshiriki katika Mkutano wa 12 wa Nchi Wanachama wa Mkataba wa Nairobi (COP12), unaofanyika katika Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Julius Nyerere (JNICC), jijini Dar es Salaam. Mkutano huo umeanza Oktoba 6 na unatarajiwa kuendelea hadi Oktoba 9, 2026, ukiwakutanish...

Soma Zaidi

  Katibu Mkuu wa Wizara ya Maji Mhandisi Mwajuma Waziri ameshiriki kikao cha kwanza cha Kamati ya Uendeshaji wa Mradi wa Kuongeza Uwezo wa Kukabiliana na Mabadiliko ya Tabianchi katika Rasilimali za Maji katika Bonde Dogo la Mto Mkondoa. Akizungumza kwa njia ya simu katika kikao hicho Mhandisi Mwajuma amewataka wataalamu na wadau wote wanaohusika kuhakikisha mradi huo unatekelezwa kwa ufanisi na kwa kuzingatia malengo yaliyow...

Soma Zaidi

  Bodi ya Maji Bonde la Wami/Ruvu kwa kushirikiana na Shirika la Kimataifa la Uhifadhi wa Mazingira (IUCN), imesambaza dawa za kudhibiti wadudu katika maeneo yaliyopandwa miti kwa lengo la kuhakikisha miti hiyo inakua vizuri na kuendelea kustawi. Miongoni mwa maeneo yaliyopokea dawa hizo ni Gwata, Shule ya Sekondari Kongo pamoja na Shule ya Safina katika Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro. Dawa hizo zinatarajiwa kusai...

Soma Zaidi

Bodi ya Maji Bonde la Wami/Ruvu imetoa reflector 40 kwa dereva usafirishaji (Boda boda) katika Soko la Chifu Kingalu, Morogoro, ikiwa ni sehemu ya kuthamini mchango wao kama mabalozi wa utunzaji wa rasilimali za maji. Hatua hiyo imekuja kufuatia Wiki ya Huduma kwa Wateja, ambapo Bodi ya WAMI/RUVU imeendelea kutoa elimu kwa jamii kuhusu umuhimu wa kutunza na kulinda rasilimali za maji. Katika kampeni hiyo, Bodi imewafikia pia maafi...

Soma Zaidi
Mpangilio

slot gacor